Sveitarstjórn Þingeyjarsveitar 2018-2022

Sveitarstjórn Þingeyjarsveitar 2018-2022 var skipuð sjö fulltrúum:


A Arnór Benónýsson framhaldsskólakennari,Hellu
Oddviti
arnor@thingeyjarsveit.is

A Margrét Bjarnadóttir hjúkrunarfræðingur, Dæli
Varaoddviti
margretb@thingeyjarsveit.is

A Árni Pétur Hilmarsson aðstoðarskólastjóri, Nesi
arni@thingeyjarsveit.is

A Ásvaldur Ævar Þormóðsson bóndi, Stórutjörnum
asi@thingeyjarsveit.is

Ð Jóna Björg Hlöðversdóttir bóndi, Björgum
jona.bjorg@thingeyjarsveit.is

Ð Sigurður Hlynur Snæbjörnsson stálvirkjasmiður, Öndólfsstöðum
hlynur@thingeyjarsveit.is

Ð Sigurbjörn Árni Arngrímsson skólameistari, Holti
sarngrim@thingeyjarsveit.is

Varamenn í sveitarstjórn:
A Einar Örn Kristjánsson vélfræðingur, Breiðumýri
A Friðrika Sigurgeirsdóttir bóndi, Bjarnastöðum
A Sæþór Gunnsteinsson bóndi, Presthvammi
A Nanna Þórhallsdóttir grunnskólakennari, Brekkutúni
Ð Freydís Anna Ingvarsdóttir sjúkraliði, Miðhvammi
Ð Eyþór Kári Ingólfsson nemi, Úlfsbæ



Sveitarstjóri: Dagbjört Jónsdóttir
dagbjort@thingeyjarsveit.is

Fundargerðir sveitarstjórnar

Fundaáætlun 2021-2022

Árið 2021
26. ágúst 2021
09. september 2021
23. september 2021
14. október 2021
28. október 2021
11. nóvember 2021
25. nóvember 2021 - fyrri umræða fjárhagsáætlunar 2022

09. desember 2021 - seinni umræða fjárhagsáætlunar 2022

Árið 2022
13. janúar 2022
27. janúar 2022
10. febrúar 2022
24. febrúar 2022
10. mars 2022
24. mars 2022
07. apríl 2022
28. aprí 2022- fyrri umræða ársreiknings 2021
12. maí 2022 - seinni umræða ársreiknings 2021 og síðasti fundur kjörtímabilsins